Labarai

labarai

An gudanar da taron shekara-shekara na Shengneng na 2022 na karrama ma'aikata cikin nasara

A ranar 6 ga Fabrairu, 2023, an gudanar da taron shekara-shekara na Shengneng(AMA&HIEN) na 2022 cikin nasara a zauren taro mai ayyuka da yawa a hawa na 7 na Ginin A na Kamfanin. Shugaba Huang Daode, Mataimakin Shugaban Zartarwa Wang, shugabannin sassan da ma'aikata duk sun halarci taron.

AMA

Taron ya karrama ma'aikata masu ƙwarewa, Ingancin Pacesetters, fitattun masu kula da aiki, injiniyoyi masu ƙwarewa, manajoji masu ƙwarewa da ƙungiyoyi masu kyau na 2022. An gabatar da takaddun shaida da kyaututtuka a taron. Daga cikin waɗannan ma'aikatan da suka lashe kyaututtuka, wasu daga cikinsu akwai ƙwararrun da suka ɗauki masana'antar a matsayin gidansu; Akwai masu daidaita ma'aikata masu inganci waɗanda suka fara da ƙwarewa da inganci; Akwai masu kula da ayyuka masu kyau waɗanda ke da ƙarfin hali don ƙalubalantar aiki, kuma suna da ƙarfin hali don ɗaukar nauyi; Akwai injiniyoyi masu ƙwarewa waɗanda ke aiki tuƙuru; Akwai manajoji masu kyau waɗanda ke da babban ra'ayi na manufa, koyaushe suna ƙalubalantar manyan manufofi, kuma suna jagorantar ƙungiyoyi don cimma sakamako mai ban mamaki ɗaya bayan ɗaya.

AMA1

A jawabinsa a taron, Shugaban Huang ya ce ci gaban kamfanin ba zai iya rabuwa da kokarin kowane ma'aikaci ba, musamman ma'aikata masu kyau a mukamai daban-daban. Girmamawa abu ne mai wahala! Huang ya kuma bayyana cewa yana fatan dukkan ma'aikata za su bi misalin ma'aikata masu kyau kuma su yi manyan nasarori a mukamansu kuma su taka muhimmiyar rawa. Kuma yana fatan ma'aikatan da aka girmama za su iya kare kansu daga girman kai da rashin himma da kuma samun manyan nasarori.

AMA

Wakilan ma'aikata masu kyau da ƙungiyoyi masu kyau sun gabatar da jawabai na kyaututtuka a wurin taron. A ƙarshen taron, Mataimakin Shugaban Ƙasa Wang ya kammala da cewa nasarorin tarihi ne, amma makomar cike take da ƙalubale. Yayin da muke duban shekarar 2023, dole ne mu ci gaba da ƙirƙira abubuwa, mu yi ƙoƙari sosai, da kuma samun ci gaba mai girma zuwa ga burinmu na samar da makamashi mai kyau.

AMA2

Lokacin Saƙo: Fabrairu-08-2023