Labarai

labarai

Rukunin Sadarwa da Gine-gine na Qinghai da kuma famfunan zafi na Hien

Hien ta sami babban suna saboda aikin tashar Qinghai Expressway mai lamba 60203. Godiya ga hakan, tashoshi da yawa na Qinghai Communications and Construction Group sun zaɓi Hien daidai gwargwado.

AMA

Qinghai, ɗaya daga cikin muhimman larduna a kan tudun Qinghai-Tibet, alama ce ta tsananin sanyi, tsayi mai yawa da ƙarancin matsin lamba. Hien ta yi nasarar yin hidima ga tashoshin mai na Sinopec guda 22 a lardin Qinghai a shekarar 2018, kuma daga shekarar 2019 zuwa 2020, Hien ta yi hidima ga gidajen mai sama da 40 a Qinghai ɗaya bayan ɗaya, wanda ke aiki cikin kwanciyar hankali da inganci, wanda aka san shi sosai a masana'antar.

A shekarar 2021, an zaɓi na'urorin dumama famfon zafi na iska na Hien don aikin haɓaka dumama na Reshen Haidong da Reshen Huangyuan na Cibiyar Gudanarwa da Ayyuka ta Titin Qinghai. Jimillar yankin dumama shine murabba'in mita 60,203. A ƙarshen lokacin dumama, na'urorin aikin sun kasance masu daidaito kuma masu inganci. A wannan shekarar, Hukumar Kula da Titin Haidong, Hukumar Kula da Titin Huangyuan da Yankin Sabis na Huangyuan, waɗanda suma ke cikin Rukunin Sadarwa da Gine-gine na Qinghai, sun zaɓi na'urorin dumama famfon zafi na tushen iska na Hien bayan sun gano tasirin aikin famfon zafi na Hien a Tashar Titin Qinghai.

Yanzu, bari mu ƙara koyo game da aikin tashar Hien mai saurin gaske a Cibiyar Gudanarwa da Ayyuka ta Titin Qinghai.

AMA2
AMA3

Bayanin Aiki

An fahimci cewa waɗannan tashoshin masu saurin gudu an fara dumama su ne ta hanyar amfani da injinan dumama ruwa na LNG. Bayan binciken da aka yi a wurin, ƙwararrun Hien a Qinghai sun gano matsaloli da kurakurai a cikin tsarin dumama na waɗannan tashoshin masu saurin gudu. Na farko, bututun reshe na dumama na asali duk DN15 ne, wanda ba zai iya biyan buƙatar dumama ba kwata-kwata; na biyu, hanyar sadarwa ta bututun asali na wurin ta yi tsatsa kuma ta lalace sosai, ba za a iya amfani da ita yadda ya kamata ba; na uku, ƙarfin transfoma na tashar bai isa ba. Dangane da waɗannan yanayi da kuma la'akari da abubuwan da suka shafi muhalli kamar sanyi mai tsanani da tsayi mai tsawo, ƙungiyar Hien ta canza bututun reshe na radiator na asali zuwa DN20; ta maye gurbin duk hanyar sadarwa ta bututun tsatsa ta asali; ta ƙara ƙarfin transfoma a wurin; kuma ta sanya wa kayan aikin dumama da aka tanadar a wurin tankunan ruwa, famfo, rarraba wutar lantarki da sauran tsarin.

AMA1
AMA4

Tsarin Aiki

Tsarin yana amfani da tsarin dumama "tsarin dumama mai zagayawa", wato "babban injin + tashar". Fa'idarsa tana cikin tsari da sarrafa yanayin aiki ta atomatik, wanda tsarin dumama da ake amfani da shi a lokacin hunturu yana da fa'idodi kamar ingantaccen kwanciyar hankali na zafi da aikin adana zafi; Sauƙin aiki, sauƙin amfani, kuma amintacce; Mai araha da amfani, ƙarancin farashin kulawa, tsawon rai na sabis, da sauransu. Ana sanya ruwa a waje da magudanar ruwa na famfunan zafi a cikin tsarin hana daskarewa, kuma ana sanya kayan aikin famfon zafi a cikin na'urar narkar da zafi mai inganci don sarrafawa. Kowane kayan aiki za a sanya shi da kushin da ke hana girgiza da aka yi da kayan roba don rage hayaniya. Wannan kuma zai iya adana farashin gudanarwa.

Lissafin nauyin dumama: bisa ga yanayin yanayi mai tsanani da kuma yanayin yanayi na gida, ana ƙididdige nauyin dumama a lokacin hunturu a matsayin 80W/㎡.

Kuma zuwa yanzu, na'urorin dumama famfon zafi na Hien na iska suna aiki lafiya ba tare da wata matsala ba tun lokacin da aka shigar da su.

AMA5

Tasirin Aikace-aikace

Ana amfani da na'urorin dumama famfon zafi na Hien na iska a cikin wannan aikin a cikin sashin da tsayinsa ya kai murabba'in mita 3660 a Tashar Qinghai Expressway. Matsakaicin zafin jiki a lokacin dumama shine - 18 °, kuma mafi sanyi shine - 28 °. Lokacin dumama na shekara ɗaya shine watanni 8. Zafin ɗakin yana kusan 21 °, kuma farashin lokacin dumama shine yuan 2.8 / m2 a kowane wata, wanda ya fi adana makamashi fiye da tukunyar LNG ta asali da kashi 80%. Ana iya gani daga alkaluman da aka riga aka lissafa cewa mai amfani zai iya dawo da farashin bayan lokutan dumama 3 kawai.


Lokacin Saƙo: Disamba-23-2022