Mabuɗin fasali:
Famfon zafi yana amfani da Refrigerant mai dacewa da muhalli R32.
Mafi girman fitarwar ruwa har zuwa 60 ℃.
Full DC inverter zafi famfo.
Tare da aikin disinfection.
Wi-Fi APP mai kaifin basira.
Madaidaicin zafin jiki na hankali.
Abu mai inganci.
Yana aiki har zuwa ‑15 ℃.
Defrosting na hankali.
COP har zuwa 5.0
An ƙarfafa shi ta R32 kore refrigerant, wannan famfo mai zafi yana ba da ingantaccen ƙarfin kuzari tare da COP har zuwa 5.0.
Wannan famfo mai zafi yana da COP wanda ya kai 5.0. Ga kowane raka'a 1 na makamashin lantarki da ake cinyewa, yana iya ɗaukar raka'a 4 na zafi daga mahalli, yana haifar da jimlar zafi raka'a 5. Idan aka kwatanta da na'urorin wutar lantarki na gargajiya, yana da tasiri mai mahimmanci na ceton makamashi kuma yana iya rage yawan kuɗin wutar lantarki a cikin dogon lokaci.
Matsakaicin raka'a 8 ana iya sarrafa shi tare da allon taɓawa ɗaya, yana isar da kewayon ƙarfin haɗin gwiwa daga 15KW zuwa 120KW.
Sunan samfur | Zafin Ruwan Ruwa | |||
Nau'in Yanayi | Na yau da kullun | |||
Samfura | WKFXRS-15 II BM/A2 | WKFXRS-32 II BM/A2 | ||
Tushen wutan lantarki | 380V 3N ~ 50HZ | |||
Anti-lantarki Shock Rate | Darasi l | Darasi l | ||
Yanayin Gwajin | Yanayin Gwajin 1 | Yanayin Gwajin 2 | Yanayin Gwajin 1 | Yanayin Gwajin 2 |
Yawan dumama | 15000W (9000W ~ 16800W) | 12500W (11000W ~ 14300W) | 32000W (26520W ~ 33700W) | 27000W (22000W ~ 29000W) |
Shigar da wutar lantarki | 3000W | 3125W | 6270W | 6580W |
COP | 5.0 | 4.0 | 5.1 | 4.1 |
Aiki Yanzu | 5.4A | 5.7A | 11.2 A | 11.8 A |
Yawan Ruwan Zafi | 323 l/h | 230 l/h | 690l/h | 505l/h |
AHPF | 4.4 | 4.38 | ||
Max Power Input/Max Gudu na yanzu | 5000W/9.2A | 10000W/17.9A | ||
Max Outlet Ruwa Temp | 60 ℃ | 60 ℃ | ||
Matsalolin ruwa mai ƙima | 2.15m³/h | 4.64m³/h | ||
Rage Ruwan Ruwa | 40kpa | 40kpa | ||
Matsakaicin Matsakaicin A gefen Babban / Ƙarƙashin Matsi | 4.5MPa/4.5MPa | 4.5MPa/4.5MPa | ||
Zazzagewar da aka yarda/Matsayin Sucion | 4.5MPa/1.5MPa | 4.5MPa/1.5MPa | ||
Matsakaicin Matsakaicin Akan Evaporator | 4.5MPa | 4.5MPa | ||
Haɗin Bututun Ruwa | DN32/1¼” zaren ciki | DN40” zaren ciki | ||
Yanayin Sauti (1m) | 56dB(A) | 62dB(A) | ||
Refrigerant/Caji | R32/2. 3kg | R32/3.4kg | ||
Girma (LxWxH) | 800×800×1075(mm) | 1620×850×1200(mm) | ||
Cikakken nauyi | 131 kg | 240kg |