Barga Gudun a -30℃ Zafin Yanayi
Godiya ga fasahar Inverter ta musamman, tana iya aiki yadda ya kamata a -30℃, tana kula da babban COP da kwanciyar hankali mai aminci.
Sarrafa hankali, kowane yanayi da ake samu, daidaita nauyin atomatik a ƙarƙashin yanayi da yanayi daban-daban don gamsar da gamsuwa
buƙatun sanyaya lokacin rani, dumama lokacin hunturu da ruwan zafi a duk shekara.
Famfon Zafi na EcoForce Max Series R290 DC Inverter - mafita mafi kyau don jin daɗi da ingancin muhalli a duk shekara.
Wannan famfon zafi mai cikakken iko yana kawo sauyi ga sararin ku tare da ƙarfin dumama, sanyaya, da ruwan zafi na gida, duk suna aiki ne ta hanyar injin firiji na R290 mai aminci ga muhalli.
wanda ke da ƙarfin dumamar yanayi (GWP) guda 3 kacal.
Haɓakawa zuwa famfon dumama na EcoForce Max Series R290 DC Inverter kuma rungumi mai kore,
mafi inganci nan gaba don buƙatun jin daɗinku. Yi bankwana da sanyin da zafin ruwan zafi ya kai har zuwa 75°C.
Injin zai iya aiki cikin sauƙi ko da a yanayin zafi ƙasa da -30 ℃.
Famfon Heat na Hien yana adana har zuwa 80%-85% akan Amfani da Makamashi
Famfon zafi na Hien ya yi fice a fannoni masu adana makamashi da kuma amfani da farashi mai kyau tare da fa'idodi masu zuwa:
Darajar GWP na famfon zafi na R290 shine 3, wanda hakan ya sa ya zama injin sanyaya daki mai kyau ga muhalli wanda ke taimakawa wajen rage tasirin dumamar yanayi.
Ajiye har zuwa 80%-85% akan amfani da makamashi idan aka kwatanta da tsarin gargajiya.
Ana amfani da SCOP, wanda ke nufin Ma'aunin Aiki na Yanayi, don kimanta aikin tsarin famfon zafi a tsawon lokacin dumama gaba ɗaya.
Babban ƙimar SCOP yana nuna ingantaccen aikin famfon zafi wajen samar da zafi a duk lokacin dumama.
Famfon zafi na Hien yana da ban sha'awaSCOP na 5.24
yana nuna cewa a duk tsawon lokacin dumama, famfon zafi zai iya samar da raka'a 5.19 na fitarwar zafi ga kowace na'urar wutar lantarki da aka cinye.
Injin famfon zafi yana alfahari da ingantaccen aiki kuma yana zuwa da farashi mai kyau.

Da ikon isa gare shiyanayin zafi har zuwa 75ºC, wannan samfurin na zamani yana tabbatar da kawar da ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta masu cutarwa na Legionella,tabbatar da mafi girman matakin aminci ga ruwa.
Ana iya haɗa shi da tsarin hasken rana na PV
An yi amfani da mai sarrafa hankali tare da RS485 don cimma ikon haɗin gwiwa tsakanin sashin famfon zafi da ƙarshen ƙarshen,
Ana iya sarrafa famfunan zafi da yawa kuma a haɗa su don a kula da su sosai.
Tare da Wi-Fi APP yana ba ku damar sarrafa na'urorin ta wayar hannu duk inda kuma duk lokacin da kuke.
Don isar da mafi kyawun ƙwarewar mai amfani, an tsara EcoForce Max Series tare da tsarin WIFI DTU don canja wurin bayanai daga nesa
sannan zaka iya sa ido kan yanayin aiki na tsarin dumama naka cikin sauƙi.
da kuma yin nazarin yanayin amfani da kowane mai amfani ta hanyar dandamalin IoT.
Sarrafa APP mai wayo
Sarrafa APP mai wayo yana kawo sauƙin amfani ga masu amfani.
Ana iya cimma daidaiton zafin jiki, sauya yanayi, da saita lokaci akan wayarku ta hannu.
Bugu da ƙari, zaku iya sanin ƙididdigar amfani da wutar lantarki da rikodin kurakurai a kowane lokaci da kuma ko'ina.
Kamfanin Zhejiang Hien New Energy Equipment Co., Ltd kamfani ne mai fasaha na gwamnati wanda aka kafa a shekarar 1992. Ya fara shiga masana'antar famfon zafi na tushen iska a shekarar 2000, wanda ya yi rijistar jarin RMB miliyan 300, a matsayin ƙwararren masana'antun haɓakawa, ƙira, ƙera, tallace-tallace da sabis a filin famfon zafi na tushen iska. Kayayyakin sun ƙunshi ruwan zafi, dumama, busarwa da sauran fannoni. Masana'antar ta ƙunshi faɗin murabba'in mita 30,000, wanda hakan ya sa ta zama ɗaya daga cikin manyan sansanonin samar da famfon zafi na tushen iska a China.
Wasannin Asiya na 2023 a Hangzhou
Wasannin Olympics na lokacin hunturu na Beijing da wasannin Paralynpic na 2022
Aikin ruwan zafi na tsibirin wucin gadi na 2019 na gadar Hong Kong-Zhuhai-Macao
Taron kolin G20 na Hangzhou na 2016
2016 aikin sake gina tashar jiragen ruwa ta Qingdao
Taron kolin Boao na Asiya na 2013 a Hainan
Jami'ar Shenzhen ta 2011
Bikin baje kolin duniya na Shanghai na 2008
T. Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Mu masana'antar famfon zafi ne a China. Mun ƙware a ƙira/ƙera famfon zafi sama da shekaru 25.
T. Zan iya yin ODM/OEM kuma in buga tambarin kaina a kan samfuran?
A: Ee, Ta hanyar bincike da haɓaka famfon zafi na shekaru 25, ƙungiyar fasaha ta Hien ƙwararriya ce kuma ƙwararriya don bayar da mafita ta musamman ga abokin ciniki na OEM, ODM, wanda shine ɗayan fa'idodin gasa mafi girma.
Idan famfon zafi na kan layi sama bai dace da buƙatunku ba, don Allah kada ku yi jinkirin aika mana saƙo, muna da ɗaruruwan famfon zafi don zaɓin zaɓi, ko kuma keɓance famfon zafi bisa ga buƙatunmu, fa'idarmu ce!
T. Ta yaya zan san ko famfon zafi naka yana da inganci mai kyau?
A: Samfurin oda abu ne mai karɓuwa don gwada kasuwar ku da kuma duba ingancinmu. Kuma muna da tsarin kula da inganci mai tsauri tun daga kayan da aka shigo har zuwa lokacin da aka gama isar da kayayyaki.
T. Shin kuna gwada duk kayan kafin a kawo muku?
A: Eh, muna da gwaji 100% kafin a kawo mana. Idan kuna buƙatar taimako, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
T: Waɗanne takaddun shaida ne famfon zafi naka yake da su?
A: Famfon zafi namu yana da takardar shaidar CE.
T: Don famfon zafi na musamman, tsawon lokacin R&D (lokacin Bincike & Ci gaba)?
A: Yawanci, kwanaki 10 zuwa 50 na kasuwanci, ya dogara da buƙatu, kawai ɗan gyara ne akan famfon zafi na yau da kullun ko sabon abu na ƙira gaba ɗaya.