Na'urar sanyaya da dumama tushen iska na'urar sanyaya iska ce ta tsakiya wacce iska ke zama tushen sanyi da zafi, sannan ruwa kuma a matsayin na'urar sanyaya iska. Tana iya samar da tsarin sanyaya iska mai tsakiya tare da kayan aiki daban-daban kamar na'urorin na'urar fanka da akwatunan sanyaya iska.
Dangane da kusan shekaru 24 na gwaninta a fannin bincike da tsarawa da aikace-aikace, Hien ta ci gaba da ƙaddamar da sabbin na'urorin sanyaya daki da masu dumama iska masu dacewa da muhalli. Dangane da samfuran asali, an inganta tsarin, tsarin da shirin kuma an tsara su don biyan buƙatun jin daɗi da lokutan fasaha, bi da bi. Tsarin samfurin musamman. Injin sanyaya da dumama na tushen iska mai aminci ga muhalli tare da cikakkun ayyuka da ƙayyadaddun bayanai daban-daban. Tsarin tunani shine 65kw ko 130kw, kuma ana iya cimma duk wani haɗin samfura daban-daban. Ana iya haɗa matsakaicin na'urori 16 a layi ɗaya don samar da samfuri mai haɗawa a cikin kewayon 65kW ~ 2080kW. Injin dumama da sanyaya na tushen iska yana da fa'idodi da yawa kamar rashin tsarin ruwan sanyaya, bututu mai sauƙi, shigarwa mai sassauƙa, saka hannun jari matsakaici, ɗan gajeren lokacin gini, da saka hannun jari, da sauransu. Ana amfani da shi sosai a cikin gidaje, otal-otal, asibitoci, gine-ginen ofis, gidajen cin abinci, manyan kantuna, gidajen sinima, da sauransu. Gine-ginen kasuwanci, masana'antu da na farar hula.
| Samfuri | LRK-65Ⅱ/C4 | LRK-130Ⅱ/C4 |
| /Ƙarfin sanyaya mara iyaka/yawan amfani da wutar lantarki | 65kW/20.1kW | 130kW/39.8kW |
| Sanyi na musamman na COP | 3.23W/W | 3.26W/W |
| Sanyaya IPLV mara kyau | 4.36W/W | 4.37W/W |
| Ƙarfin dumama/amfani da wutar lantarki mara iyaka | 68kW/20.5kW | 134kW/40.5kW |
| Matsakaicin amfani da wutar lantarki/na yanzu | 31.6kW/60A | 63.2kW/120A |
| Tsarin wutar lantarki | Ikon matakai uku | Ikon matakai uku |
| Tsarin haɗi/daidaita bututun ruwa | Wayar waje ta DN40/R1 ½'' DN40/R1 ½'' | Wayar waje ta DN65/R2 ½'' DN65/R2 ½'' |
| Gudun ruwa mai zagayawa | 11.18m³/h | 22.36m³/h |
| Asarar matsin lamba a gefen ruwa | 60kPa | 60kPa |
| Matsakaicin matsin lamba na aiki na tsarin | 4.2MPa | 4.2MPa |
| Babban/ƙarancin matsin lamba yana ba da damar aiki overpressure | 4.2/1.2MPa | 4.2/1.2MPa |
| Hayaniya | ≤68dB(A) | ≤71dB(A) |
| Firji/Caji | R410A/14.5kg | R410A/2×15kg |
| Girma | 1050×1090×2300(mm) | 2100×1090×2380(mm) |
| Cikakken nauyi | 560kg | 980kg |
Zaɓaɓɓun kayan ingancin ƙasa da ƙasa don tabbatar da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali
An yi amfani da fasahar narkewar jiragen sama mafi girma a duniya don ƙara yawan ruwan sanyi daga matsakaicin iska yayin aikin damfara, ta yadda dumama za ta ƙaru sosai, wanda hakan ke inganta kwanciyar hankali da ƙarfin dumama na tsarin a cikin yanayin zafi mai ƙarancin zafi. Tabbatar da tsawon rayuwar samfurin a cikin yanayi mai tsauri na ƙarancin zafi.
Kamfanin Zhejiang Hien New Energy Equipment Co., Ltd kamfani ne mai fasaha na gwamnati wanda aka kafa a shekarar 1992. Ya fara shiga masana'antar famfon zafi na tushen iska a shekarar 2000, wanda ya yi rijistar jarin RMB miliyan 300, a matsayin ƙwararren masana'antun haɓakawa, ƙira, ƙera, tallace-tallace da sabis a filin famfon zafi na tushen iska. Kayayyakin sun ƙunshi ruwan zafi, dumama, busarwa da sauran fannoni. Masana'antar ta ƙunshi faɗin murabba'in mita 30,000, wanda hakan ya sa ta zama ɗaya daga cikin manyan sansanonin samar da famfon zafi na tushen iska a China.
Wasannin Asiya na 2023 a Hangzhou
Wasannin Olympics na lokacin hunturu na Beijing da wasannin Paralynpic na 2022
Aikin ruwan zafi na tsibirin wucin gadi na 2019 na gadar Hong Kong-Zhuhai-Macao
Taron kolin G20 na Hangzhou na 2016
2016 aikin sake gina tashar jiragen ruwa ta Qingdao
Taron kolin Boao na Asiya na 2013 a Hainan
Jami'ar Shenzhen ta 2011
Bikin baje kolin duniya na Shanghai na 2008
famfon zafi, famfon zafi na tushen iska, na'urorin dumama ruwa na famfon zafi, na'urar sanyaya iska, famfon zafi na wurin waha, na'urar busar da abinci, na'urar busar da famfon zafi, famfon zafi guda ɗaya, famfon zafi mai amfani da hasken rana, dumama + sanyaya + famfon zafi na DHW
T. Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Mu masana'antar famfon zafi ne a China. Mun ƙware a ƙira/ƙera famfon zafi sama da shekaru 12.
T. Zan iya yin ODM/OEM kuma in buga tambarin kaina a kan samfuran?
A: Ee, Ta hanyar bincike da haɓaka famfon zafi na shekaru 10, ƙungiyar fasaha ta Hien ƙwararriya ce kuma ƙwararriya don bayar da mafita ta musamman ga abokin ciniki na OEM, ODM, wanda shine ɗayan fa'idodin gasa mafi girma.
Idan famfon zafi na kan layi sama bai dace da buƙatunku ba, don Allah kada ku yi jinkirin aika mana saƙo, muna da ɗaruruwan famfon zafi don zaɓin zaɓi, ko kuma keɓance famfon zafi bisa ga buƙatunmu, fa'idarmu ce!
T. Ta yaya zan san ko famfon zafi naka yana da inganci mai kyau?
A: Samfurin oda abu ne mai karɓuwa don gwada kasuwar ku da kuma duba ingancinmu. Kuma muna da tsarin kula da inganci mai tsauri tun daga kayan da aka shigo har zuwa lokacin da aka gama isar da kayayyaki.
T. Shin: Kuna gwada duk kayan kafin a kawo muku?
A: Eh, muna da gwaji 100% kafin a kawo mana. Idan kuna buƙatar taimako, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
T: Waɗanne takaddun shaida ne famfon zafi naka yake da su?
A: Famfon zafi namu yana da takardar shaidar FCC, CE, da ROHS.
T: Don famfon zafi na musamman, tsawon lokacin R&D (lokacin Bincike & Ci gaba)?
A: Yawanci, kwanaki 10 zuwa 50 na kasuwanci, ya dogara da buƙatu, kawai ɗan gyara ne akan famfon zafi na yau da kullun ko sabon abu na ƙira gaba ɗaya.